वैजापूर
Trending

वैजापूर तालुक्यातील महालगाव ग्रामपंचायतीवर उद्धव ठाकरे शिवसेनेचा सरपंच ! जाणून घ्या तालुक्यातील सर्व ग्रामपंचायत विजयी सदस्यांची नावे !!

संभाजीनगर लाईव्ह, दि. २० – वैजापूर तालुक्यातील एकूण २५ ग्रामपंचायतपैकी हिंगणी कन्नड बिनविरोध निघाली. तालुक्यातील अतिशय प्रतिष्ठेच्या ठरलेल्या महालगाव ग्रामपंचायतवर उद्धव ठाकरे शिवसेनेचा सरपंच निवडून आला. शिंदे गटाचे आमदार रमेश बोरनारे आणि जिल्हा परिषद आरोग्य सभापती अविनाश गलांडे यांनी ही निवडणूक अतिशय प्रतिष्ठेची केली होती. निवडणूकीच्या रणधुमाळीत येथ ५० खोके एकदम ओक्क या घोषणेवरून राडा झाला होता. अतिशय अटीतटीच्या ठरलेल्या महालगाव या ग्रामपंचायतीवर अखेर उद्धव ठाकरे शिवसेनेचा सरपंच निवडणून आला. या ग्रामपंचायतीमध्ये ११ सदस्य आहेत.

जाणून घ्या तालुक्यातील ग्रामपंचायतमध्ये विजयी उमेदवारांची नावे –

ग्राम पंचायत  विजयी उमेदवाराचे नाव  पद 

1. वांजरगाव  सलीम नजिर पठाण  सरपंच 

राकेश गोरखनाथ कोळेकर  सदस्य

काकडे नंदाबाई भाऊसाहेब  सदस्य

गंगारे पार्वती निवृत्ती  सदस्य

जावेद कडू सय्यद  सदस्य

गांगुबाई आणणा कोळेकर  सदस्य

यास्मिन शाफिक सय्यद  सदस्य

राहुल गौतम त्रिभुवन  सदस्य

अजहर अहमद सय्यद   सदस्य

साळवे पार्वतीबाई लक्ष्मण  सदस्य

2. तिडी  आहेर रंजना सुदाम  सरपंच 

कांबळे दीपक भास्कर  सदस्य

काकडे उषा गणेश  सदस्य

तांबे तारा सुरेश  सदस्य

शेख एजाज नवाज   सदस्य

मिसळ सुनीता देविदास  सदस्य

डुकरे संगिता राजेंद्र  सदस्य

जाधव राजू रंगनाथ  सदस्य

गवळी कडूबाई चंद्रभान  सदस्य

आहेर सुमनबाई मच्छिंद्र  सदस्य

3.पारळा  आहेर कल्पना गणेश  सरपंच 

शेळके विशाल जगन्नाथ  सदस्य

ठाकरे अलकाबाई शांताराम  सदस्य

आहेर अर्चना नितीन  सदस्य

मोरे  ज्ञानेश्वर  रामदास  सदस्य

आहेर ऋषिकेश नवनाथ  सदस्य

आहेर वत्सलाबाई बाबासाहेब  सदस्य

आहेर गोरख प्रल्हाद  सदस्य

घुगे सुवर्ण प्रकाश  सदस्य

जगताप पूजा दत्तात्रय  सदस्य

4. रोटेगांव  शिंदे अनिता बळिराम  सरपंच 

थोरात लक्ष्मण विलास  सदस्य

थोरात उज्ज्वला कडू  सदस्य

शिंदे संध्या भास्कर  सदस्य

शिंदे संताराम महादू  सदस्य

खुरसने मीना गणपत  सदस्य

शिंदे आशा खंडेराव  सदस्य

थोरात पवन छबुराव  सदस्य

राजपूत धीराजकुमार गंगाराम  सदस्य

5.नांदुरढोक  बोरगे रेखा बाळू  सरपंच 

वराडे गयाबाई बाबासाहेब  सदस्य

घंगाळे योगेश केशव  सदस्य

निकम जयश्री दीपक  सदस्य

गाढे संदीप गंगाधर  सदस्य

गायकवाड शांता संजय   सदस्य

फणसे ज्योती गोरख  सदस्य

नारायण मुक्ताजी घोडे  सदस्य

उदयकुमार सूर्यभण कुणजीर  सदस्य

हिरडे रंजना प्रशांत  सदस्य

6.नादी  खिल्लारे लक्ष्मण मल्लू  सरपंच 

शेख नजिर कासम  सदस्य

चांदगुडे सुनीता नानासाहेब  सदस्य

लांडे गोकुळ बाबासाहेब  सदस्य

पठाण परवीन सद्दाम  सदस्य

गायकवाड अरुण लालू  सदस्य

तणपुरे रामनाथ गोविंद  सदस्य

लांडे रूपाली शिवाजी  सदस्य

काळे वंदना बाबासाहेब  सदस्य

7. हिलालपूर/ कोरडगाव  कारभारी दादा बोर्डे  सरपंच 

पवार सुनील पंढरीनाथ  सदस्य

झिंजुर्डे कुसुम ज्ञानेश्वर  सदस्य

कटारे  शशिकला जनार्दन  सदस्य

बोर्डे मोहन साहेबराव  सदस्य

पवार सरस्वती योगेश  सदस्य

बोर्डे रत्ना रंगनाथ  सदस्य

सोनवणे सचिन गीताराम  सदस्य

सय्यद इस्माईल सुलेमान  सदस्य

पवार वैशाली दिगंबर सदस्य

8. हनुमंतगांव  चोबे विजय सूर्यभान  सरपंच 

भांडे गणेश किसनराव  सदस्य

फाळके मंगलाबाई देविदास  सदस्य

भांडे आशा संतोष  सदस्य

त्रिभुवन अमोल नामदेव  सदस्य

साळुंके छबू नामदेव  सदस्य

फुलारे संगीता अर्जुन  सदस्य

फाळके वेणुनाथ नारायण  सदस्य

मतकर शारदा आप्पासाहेब  सदस्य

चोभे आशाबाई नंदकुमार सदस्य

9. भग्गाव जगताप अशोक भानुदास  सरपंच 

काळे शरद कचरू सदस्य

शेलार शांताबाई रामदास  सदस्य

विमलबाई चांगदेव गोरे  सदस्य

गायकवाड योगेश गोरखनाथ  सदस्य

पवार आप्पासाहेब नानासाहेब  सदस्य

जगताप पल्लवी हरिभाऊ  सदस्य

दीपक रंगनाथ शेटे  सदस्य

जगताप मंदाबाई सोपान  सदस्य

झारवाल लता रामभाऊ सदस्य

10. गोळवाडी  शिंदे भाऊसाहेब तानाजी  सरपंच 

मांजरे भाऊसाहेब रघुनाथ  सदस्य

मांजरे सुनील बाबूलाल  सदस्य

मिसाळ गीता गणेश  सदस्य

पगार सुनील यादवराव  सदस्य

मग रतारा संदीप सदस्य

मिनाबाई बाबासाहेब ठोंबरे  सदस्य

डुकरे सुनील विश्वनाथ  सदस्य

पवार सुमनबाई सुखदेव सदस्य

छाया गणपत कोकाटे सदस्य

11. खिर्डी/ हरगोविंदपूर  शिंदे नवनाथ चांगदेव  सरपंच 

प्रतिभा सुदाम शिंदे  सदस्य

तांबे सचिन भाऊसाहेब  सदस्य

तांबे शकुंतला कैलास  सदस्य

महेर राजू शोभाचंद  सदस्य

तांबे इंदुबाई रंजक  सदस्य

शिल्पा दादासाहेब त्रिभुवन  सदस्य

तांबे ताईबाई दत्तात्रय सदस्य

12. पूरणगाव  कमल पोपट ठोंबरे सरपंच 

ठोंबरे शांता दादासाहेब  सदस्य

ठोंबरे दत्तात्रय जगन्नाथ  सदस्य

हिराबाई निवृत्ती कसबे  सदस्य

ठोंबरे सुरेश विनायक  सदस्य

संगीता त्रिंबक ठोंबरे  सदस्य

ठोंबरे भिकाजी भास्कर  सदस्य

रंजना गणपत लोखंडे सदस्य

13. कनकसागज  गुंजाळ पुष्पाबाई दादासाहेब  सरपंच 

धारबळे कृष्णा प्रकाश  सदस्य

धारबळे उज्वला गोरख  सदस्य

अर्चना किशोर जगताप  सदस्य

भालेराव समाधान दशरथ सदस्य

भुजाडे अंबादास काशीराम  सदस्य

सुमन रामनाथ पवार  सदस्य

भूजाडे छायाबाई विठ्ठल  सदस्य

भालेराव ताई हरीचंद  सदस्य

बुट्टे ताराबाई सोमीनाथ सदस्य

14. कोल्ही मस्के उषाबाई संतोष  सरपंच 

मगर दादासाहेब चांगदेव  सदस्य

गोरे सिंधुबाई तानाजी  सदस्य

डगळे कविता पोपट  सदस्य

त्रिभुवन बिजाबाई हरिभाऊ  सदस्य

राज एकनाथ पवार  सदस्य

डघळे हिराबाई रावसाहेब  सदस्य

मगर रोहिदास संपत  सदस्य

कमलबाई रमेश पवार सदस्य

शकुंतला सुभाष कदम सदस्य

15. कविटखेडा/ बिरोळा  भोपळे चेतन प्रकाश  सरपंच 

शिंदे आत्माराम रावसाहेब  सदस्य

मोटे कल्पना कृष्णा  सदस्य

साळुंके मोहिनी रामेश्वर  सदस्य

अश्विनी गणेश जाधव  सदस्य

साळुंखे नितीन दत्तात्रय  सदस्य

शिरसाठ मीराबाई पंढरीनाथ  सदस्य

नवनाथ विठ्ठल निमसे सदस्य

16. हिंगणे / कन्नड  निकम मंगेश तुळशीराम  सरपंच 

निकम भाऊसाहेब बाळा  सदस्य

सुनीता गोकुळ मस्के  सदस्य

रंजनाबाई कैलास निकम  सदस्य

निकम रामदास नाना  सदस्य

काळे राधाबाई सुभाष  सदस्य

निलेश शिवाजी निकम  सदस्य

निकम आशाबाई बबनराव सदस्य

17. अव्वलगांव हमरापुर  मोरे रामचंद्र विनायक  सरपंच 

भागिनाथ प्रभाकर शिंगारे  सदस्य

सोपान गोरखनाथ सवई सदस्य

दिपाली नवनाथ पवार  सदस्य

गायकवाड सुनील पांडुरंग  सदस्य

शिंगारे रेखा राजेंद्र  सदस्य

मस्के शोभा भीमराज  सदस्य

मोरे विजय चांगदेव  सदस्य

पठारे अश्विनी सचिन  सदस्य

शेख जबीना अब्दुल सदस्य

18. बेलगाव  गडाख कल्पना संजय  सरपंच 

अहिरे राजेंद्र गोरख  सदस्य

त्रिभुवन वंदना कडूबा  सदस्य

वैद्य सोनाली बाबासाहेब  सदस्य

कचरू भास्कर गोरे  सदस्य

त्रिभुवन माधुरी बापू सदस्य

वगदे निकिता शरद  सदस्य

धीवर आकाश अनिल  सदस्य

गायकवाड गोपीनाथ ज्ञानदेव  सदस्य

गायकवाड मंदा शेषराव सदस्य

19. बाबतारा  मुकींद लक्ष्मण रावसाहेब  सरपंच 

प्रशांत बाळासाहेब कुमावत  सदस्य

सुनिता भाऊसाहेब तुरकणे  सदस्य

भाग्यश्री गणेश धुमाळ  सदस्य

गंगूले सरुबाई राधाकिसन  सदस्य

घोडके सुनीता साहेबराव  सदस्य

मोरे किसन भागाजी  सदस्य

त्रिभुवन सविता शांतवन सदस्य

20. डागपिंपळगांव  रोठे शकुंतला गंगाधर  सरपंच 

अशोक सोपान रोठे  सदस्य

आल्हाट संगीता अण्णासाहेब  सदस्य

पवार रेखाबाई दादासाहेब  सदस्य

भीमराज श्रीपती पवार  सदस्य

माकोडे निर्मला बाबासाहेब  सदस्य

मोरे अशोक वेनुनाथ  सदस्य

रूपाली किरण राशिनकर सदस्य

21. टूणकी/ दसकुली  सिताराम चंद्रभान मोरे  सरपंच 

निकम कैलास दत्तात्रय  सदस्य

सुनील विलास झाल्टे  सदस्य

ज्योती नंदलाल निकम  सदस्य

बिजलाबाई कांतीलाल गोंधळी  सदस्य

आनंद हरिश्चंद्र निकम  सदस्य

अजय आसाराम साळुंके सदस्य

स्वाती गणेश थोरात सदस्य

22. माळीघोगरगांव  ऋषिकेश सोपान साळुंके सरपंच 

वैराळ संतोष अंबादास  सदस्य

गुंड देविदास नामदेव  सदस्य

लता मच्छिंद्र वाघ  सदस्य

सचिन बाळू साळुंके सदस्य

लीलाबाई बाळू गुंड  सदस्य

संगीता बाळू बेळे  सदस्य

अनिता नारायण चौधरी  सदस्य

मालकर अण्णा भाऊसाहेब  सदस्य

ताराबाई देवराव शिनगारे सदस्य

23. महालगाव  काळे रोहिणी नानासाहेब  सरपंच 

आहेर गणेश बाळकृष्ण  सदस्य

झिंजुर्डे कल्याण कैलास  सदस्य

हुमे लताबाई भाऊसाहेब  सदस्य

अल्हाट सुरेश भाऊसाहेब  सदस्य

गलांडे सुधाम रतन  सदस्य

मतकर सत्यभामा उत्तम  सदस्य

आल्हाट शितल राहुल  सदस्य

लिलाबाई दिगंबर आल्हाट  सदस्य

शेळके मधुकर सोन्याबापु  सदस्य

आल्हाट सोनम सतीश  सदस्य

जाधव रूपाली संपत सदस्य

24. खरज/ तित्तरखेडा  कुंदे दत्तात्रय नरहरी  सरपंच 

मोरे लखन बाळू सदस्य

नारळे रत्ना दत्तात्रय  सदस्य

कुंदे कांताबाई शिवाजी  सदस्य

बागुल राजेंद्र बाळू  सदस्य

कुंदे गविनाथ रंभाजी  सदस्य

कुंदे योगिता प्रशांत  सदस्य

पठारे अनिता सुनील  सदस्य

सागर भाऊसाहेब साळुंके  सदस्य

प्रियंका योगेश साळुंके सदस्य

पानवी बु./ वक्ति  गायकवाड निर्मला संतोष  सरपंच

गायकवाड संदीप मगनराव  सदस्य

वैष्णव शोभाबाई सुरेश  सदस्य

गायकवाड ऋषिकेश नानासाहेब  सदस्य

जाधव नूतन राजू  सदस्य

गायकवाड द्वारकाबाई साहेबराव  सदस्य

गायकवाड कांताबाई दादासाहेब  सदस्य

गायकवाड गजानन आसाराम  सदस्य

गायकवाड पुष्पा दिलीप  सदस्य

पटारे साईनाथ अंबादास  सदस्य

गायके कल्याणी राहुल  सदस्य

राणी संजय गुडदे सदस्य

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!